1 |
นายกนก ลิ้มตระกูล
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดอุตรดิตถ์ เขตที่ 1 |
10 ม.ค.51
|
| |
2 |
นายกมล จิระพันธุ์วาณิช
|
ชาติไทย
|
จังหวัดลพบุรี เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
3 |
นายกรณ์ จาติกวณิช
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
4 |
นางกรรณิการ์ เจริญพันธ์
|
มัชฌิมาธิปไตย
|
จังหวัดสุรินทร์ เขตที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
5 |
นางสาวกฤษณา สีหลักษณ์
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
6 |
นายกฤษดาภรณ์ เสียมภักดี
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเชียงใหม่ เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
7 |
นายก่อเกียรติ สิริยะเสถียร
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดนครปฐม เขตที่ 2 |
5 ม.ค.51
|
| |
8 |
นางสาวกัญจนา ศิลปอาชา
|
ชาติไทย
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 7 |
7 ม.ค.51
|
| |
9 |
นางกันตวรรณ ตันเถียร กุลจรรยาวิวัฒน์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดพังงา เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
10 |
นายกัมพล สุภาแพ่ง
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดเพชรบุรี เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
11 |
นางสาวกัลยา รุ่งวิจิตรชัย
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสระบุรี เขตที่ 1 |
9 ม.ค.51
|
| |
12 |
คุณหญิงกัลยา โสภณพนิช
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 8 |
4 ม.ค.51
|
| |
13 |
พันตำรวจโท กานต์ เทียนแก้ว
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
14 |
นายการุณ โหสกุล
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 5 |
7 ม.ค.51
|
| |
15 |
นายกิตติ สมทรัพย์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดร้อยเอ็ด เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
16 |
นายกิตติกร โล่ห์สุนทร
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดลำปาง เขตที่ 1 |
9 ม.ค.51
|
| |
17 |
นายกิตติศักดิ์ รุ่งธนเกียรติ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสุรินทร์ เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
18 |
นายกิตติศักดิ์ หัตถสงเคราะห์
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
19 |
หม่อมราชวงศ์กิติวัฒนา ไชยันต์
|
เพื่อแผ่นดิน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 6 |
6 ม.ค.51
|
| |
20 |
ร้อยโท กุเทพ ใสกระจ่าง
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดศรีสะเกษ เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
21 |
นายกูเฮง ยาวอหะซัน
|
ชาติไทย
|
จังหวัดนราธิวาส เขตที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
22 |
นายเกรียงศักดิ์ ฝ้ายสีงาม
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดอุดรธานี เขตที่ 4 |
4 ม.ค.51
|
| |
23 |
นายเกษม อุประ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสกลนคร เขตที่ 3 |
5 ม.ค.51
|
| |
24 |
นายเกียรติกร พากเพียรศิลป์
|
มัชฌิมาธิปไตย
|
จังหวัดปราจีนบุรี เขตที่ 1 |
30 ม.ค.51
|
| |
25 |
นายเกื้อกูล ด่านชัยวิจิตร
|
ชาติไทย
|
จังหวัดพระนครศรีอยุธยา เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
26 |
นายโกวิทย์ ธารณา
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 11 |
7 ม.ค.51
|
| |
27 |
นายไกร ดาบธรรม
|
รวมใจไทยชาติพัฒนา
|
จังหวัดเชียงใหม่ เขตที่ 3 |
7 ม.ค.51
|
| |
28 |
นายไกรศักดิ์ ชุณหะวัณ
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 5 |
4 ม.ค.51
|
| |
29 |
นายคงกฤช หงษ์วิไล
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดปราจีนบุรี เขตที่ 1 |
8 ม.ค.51
|
| |
30 |
นายคมเดช ไชยศิวามงคล
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดกาฬสินธุ์ เขตที่ 1 |
12 ม.ค.51
|
| |
31 |
นายครรชิต ทับสุวรรณ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสมุทรสาคร เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
32 |
นายจตุพร เจริญเชื้อ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดขอนแก่น เขตที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
33 |
นายจตุพร พรหมพันธุ์
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 6 |
4 ม.ค.51
|
| |
34 |
นายจรัสฤทธิ์ จันทรสุรินทร์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดลำปาง เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
35 |
นายจักรพรรดิ ไชยสาส์น
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดอุดรธานี เขตที่ 3 |
21 ม.ค.51
|
| |
36 |
นายจักรัตน์ พั้วช่วย
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเพชรบูรณ์ เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
37 |
นายจักริน พัฒน์ดำรงจิตร
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดขอนแก่น เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
38 |
นางจิตรวรรณ หวังศุภกิจโกศล
|
เพื่อแผ่นดิน
|
จังหวัดนครราชสีมา เขตที่ 2 |
20 ม.ค.51
|
| |
39 |
นายจิรพันธ์ ลิ้มสกุลศิริรัตน์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสมุทรปราการ เขตที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
40 |
นายจิรวัฒน์ ศิริพานิชย์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดมหาสารคาม เขตที่ 1 |
11 ม.ค.51
|
| |
41 |
นายจุติ ไกรฤกษ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดพิษณุโลก เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
42 |
นายจุมพฏ บุญใหญ่
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสกลนคร เขตที่ 2 |
21 ม.ค.51
|
| |
43 |
นายจุรินทร์ ลักษณวิศิษฏ์
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 8 |
8 ม.ค.51
|
| |
44 |
นายจุฤทธิ์ ลักษณวิศิษฏ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดพังงา เขตที่ 1 |
6 ม.ค.51
|
| |
45 |
นายจุลพันธ์ อมรวิวัฒน์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเชียงใหม่ เขตที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
46 |
นายเจริญ คันธวงศ์
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 6 |
4 ม.ค.51
|
| |
47 |
นายเจริญ จรรย์โกมล
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดชัยภูมิ เขตที่ 1 |
11 ม.ค.51
|
| |
48 |
นายเจะอามิง โตะตาหยง
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดนราธิวาส เขตที่ 1 |
5 ม.ค.51
|
| |
49 |
นางเจิมมาศ จึงเลิศศิริ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
50 |
นายเจือ ราชสีห์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสงขลา เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
51 |
นายฉลาด ขามช่วง
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดร้อยเอ็ด เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
52 |
ร้อยตำรวจเอก เฉลิม อยู่บำรุง
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 6 |
7 ม.ค.51
|
| |
53 |
นายเฉลิมชัย ศรีอ่อน
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
54 |
นายเฉลิมชาติ การุญ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสกลนคร เขตที่ 1 |
21 ม.ค.51
|
| |
55 |
นางสาวเฉลิมลักษณ์ เก็บทรัพย์
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 8 |
7 ม.ค.51
|
| |
56 |
นายชนินทร์ รุ่งแสง
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 12 |
6 ม.ค.51
|
| |
57 |
นางชมภู จันทาทอง
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดหนองคาย เขตที่ 1 |
14 ม.ค.51
|
| |
58 |
นายชยุต ภุมมะกาญจนะ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดปราจีนบุรี เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
59 |
นายชลน่าน ศรีแก้ว
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดน่าน เขตที่ 1 |
5 ม.ค.51
|
| |
60 |
นายชวน หลีกภัย
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 8 |
8 ม.ค.51
|
| |
61 |
นายชวลิต วิชยสุทธิ์
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 3 |
21 ม.ค.51
|
| |
62 |
นายชัย ชิดชอบ
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 4 |
7 ม.ค.51
|
| |
63 |
นายชัยวัฒน์ ทรัพย์รวงทอง
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดชัยนาท เขตที่ 1 |
30 ม.ค.51
|
| |
64 |
นายชัยวุฒิ ธนาคมานุสรณ์
|
ชาติไทย
|
จังหวัดสิงห์บุรี เขตที่ 1 |
11 ม.ค.51
|
| |
65 |
นายชัยวุฒิ บรรณวัฒน์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดตาก เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
66 |
นายชาญชัย อิสระเสนารักษ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดนครนายก เขตที่ 1 |
21 ม.ค.51
|
| |
67 |
นายชาดา ไทยเศรษฐ์
|
ชาติไทย
|
จังหวัดอุทัยธานี เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
68 |
นายชำนิ ศักดิเศรษฐ์
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 8 |
7 ม.ค.51
|
| |
69 |
นางสาวชินณิชา วงศ์สวัสดิ์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเชียงใหม่ เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
70 |
นายชินวรณ์ บุณยเกียรติ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดนครศรีธรรมราช เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
71 |
นายชุมพล กาญจนะ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสุราษฎร์ธานี เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
72 |
นายชุมพล จุลใส
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดชุมพร เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
73 |
นายชูชาติ หาญสวัสดิ์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดปทุมธานี เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
74 |
นายชูวิทย์ พิทักษ์พรพัลลภ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดอุบลราชธานี เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
75 |
นายชูศักดิ์ ศิรินิล
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
76 |
นายเชน เทือกสุบรรณ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสุราษฎร์ธานี เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
77 |
นายเชวงศักดิ์ เร่งไพบูลย์วงษ์
|
ชาติไทย
|
จังหวัดชัยภูมิ เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
78 |
พลเอก เชษฐา ฐานะจาโร
|
รวมใจไทยชาติพัฒนา
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 5 |
10 ม.ค.51
|
| |
79 |
ร้อยตำรวจโท เชาวริน ลัทธศักดิ์ศิริ
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 7 |
7 ม.ค.51
|
| |
80 |
นายเชิดชัย วิเชียรวรรณ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดอุดรธานี เขตที่ 1 |
21 ม.ค.51
|
| |
81 |
นายเชิดพงศ์ ราชป้องขันธ์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดหนองคาย เขตที่ 2 |
19 ม.ค.51
|
| |
82 |
นายไชยยศ จิรเมธากร
|
เพื่อแผ่นดิน
|
จังหวัดอุดรธานี เขตที่ 3 |
21 ม.ค.51
|
| |
83 |
นายไชยวัฒน์ ติณรัตน์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดมหาสารคาม เขตที่ 2 |
5 ม.ค.51
|
| |
84 |
นายไชยา พรหมา
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดหนองบัวลำภู เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
85 |
นายไชยา สะสมทรัพย์
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 7 |
4 ม.ค.51
|
| |
86 |
นายซูการ์โน มะทา
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดยะลา เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
87 |
นายฐนโรจน์ โรจนกุลเสฏฐ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดชลบุรี เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
88 |
นายฐานิสร์ เทียนทอง
|
ประชาราช
|
จังหวัดสระแก้ว เขตที่ 1 |
9 ม.ค.51
|
| |
89 |
นางฐิติมา ฉายแสง
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดฉะเชิงเทรา เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
90 |
นายณรงค์กร ชวาลสันตติ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเพชรบูรณ์ เขตที่ 1 |
21 ม.ค.51
|
| |
91 |
นายณัฐวุฒิ ประเสริฐสุวรรณ
|
ชาติไทย
|
จังหวัดสุพรรณบุรี เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
92 |
นายณัฐวุฒิ สุขเกษม
|
มัชฌิมาธิปไตย
|
จังหวัดบุรีรัมย์ เขตที่ 1 |
19 ม.ค.51
|
| |
93 |
นางสาวณิรัฐกานต์ ศรีลาภ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดยโสธร เขตที่ 1 |
9 ม.ค.51
|
| |
94 |
นายดนัย นพสุวรรณวงศ์
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 4 |
9 ม.ค.51
|
| |
95 |
นายดนุพร ปุณณกันต์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 7 |
7 ม.ค.51
|
| |
96 |
นางดวงแข อรรณนพพร
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดขอนแก่น เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
97 |
นางสาวตรีนุช เทียนทอง
|
ประชาราช
|
จังหวัดสระแก้ว เขตที่ 1 |
9 ม.ค.51
|
| |
98 |
นายต่อพงษ์ ไชยสาส์น
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดอุดรธานี เขตที่ 2 |
21 ม.ค.51
|
| |
99 |
นายตุ่น จินตะเวช
|
ชาติไทย
|
จังหวัดอุบลราชธานี เขตที่ 3 |
7 ม.ค.51
|
| |
100 |
นายไตรรงค์ ติธรรม
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดหนองคาย เขตที่ 2 |
19 ม.ค.51
|
| |
101 |
นายไตรรงค์ สุวรรณคีรี
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 8 |
4 ม.ค.51
|
| |
102 |
นายถวิล ไพรสณฑ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 10 |
4 ม.ค.51
|
| |
103 |
นายถาวร เสนเนียม
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสงขลา เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
104 |
นายทนุศักดิ์ เล็กอุทัย
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดอุตรดิตถ์ เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
105 |
นายทรงศักดิ์ ทองศรี
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดบุรีรัมย์ เขตที่ 2 |
19 ม.ค.51
|
| |
106 |
นายทวีวัฒน์ ฤทธิ์ฤาชัย
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสกลนคร เขตที่ 1 |
18 ม.ค.51
|
| |
107 |
นายทศพร เทพบุตร
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดภูเก็ต เขตที่ 1 |
10 ม.ค.51
|
| |
108 |
นายทศพล เพ็งส้ม
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดนนทบุรี เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
109 |
นายทองดี มนิสสาร
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดอุดรธานี เขตที่ 2 |
21 ม.ค.51
|
| |
110 |
นางทัศนียา รัตนเศรษฐ
|
รวมใจไทยชาติพัฒนา
|
จังหวัดนครราชสีมา เขตที่ 4 |
16 ม.ค.51
|
| |
111 |
นายทิวา เงินยวง
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 6 |
5 ม.ค.51
|
| |
112 |
นายเทพไท เสนพงศ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดนครศรีธรรมราช เขตที่ 2 |
5 ม.ค.51
|
| |
113 |
นายเทวฤทธิ์ นิกรเทศ
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
114 |
นายเทอดพงษ์ ไชยนันทน์
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 1 |
9 ม.ค.51
|
| |
115 |
นายธนเทพ ทิมสุวรรณ
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 3 |
14 ม.ค.51
|
| |
116 |
นายธนา ชีรวินิจ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
117 |
นายธนาธร โล่ห์สุนทร
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดลำปาง เขตที่ 1 |
21 ม.ค.51
|
| |
118 |
นายธนิตพล ไชยนันทน์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดตาก เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
119 |
นายธเนศ เครือรัตน์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดศรีสะเกษ เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
120 |
นายธวัชชัย อนามพงษ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดจันทบุรี เขตที่ 1 |
8 ม.ค.51
|
| |
121 |
นายธารา ปิตุเตชะ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดระยอง เขตที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
122 |
นายธีระ ไตรสรณกุล
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดศรีสะเกษ เขตที่ 3 |
8 ม.ค.51
|
| |
123 |
นายธีระ สลักเพชร
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดตราด เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
124 |
นายธีระชัย แสนแก้ว
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดอุดรธานี เขตที่ 2 |
21 ม.ค.51
|
| |
125 |
นายธีระชาติ ปางวิรุฬห์รักษ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดชุมพร เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
126 |
นายธีระทัศน์ เตียวเจริญโสภา
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสุรินทร์ เขตที่ 3 |
19 ม.ค.51
|
| |
127 |
นายเธียรชัย สุวรรณเพ็ญ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดตาก เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
128 |
นายนคร มาฉิม
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดพิษณุโลก เขตที่ 2 |
5 ม.ค.51
|
| |
129 |
นายนที สุทินเผือก
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสมุทรปราการ เขตที่ 2 |
5 ม.ค.51
|
| |
130 |
นายนพคุณ รัฐผไท
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเชียงใหม่ เขตที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
131 |
นายนพดล พลซื่อ
|
เพื่อแผ่นดิน
|
จังหวัดร้อยเอ็ด เขตที่ 3 |
7 ม.ค.51
|
| |
132 |
นายนพดล พลเสน
|
ชาติไทย
|
จังหวัดอุทัยธานี เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
133 |
นายนรพล ตันติมนตรี
|
เพื่อแผ่นดิน
|
จังหวัดเชียงใหม่ เขตที่ 4 |
4 ม.ค.51
|
| |
134 |
นายนราพัฒน์ แก้วทอง
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดพิจิตร เขตที่ 1 |
11 ม.ค.51
|
| |
135 |
นายนริศ ขำนุรักษ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดพัทลุง เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
136 |
นางสาวนริศา อดิเทพวรพันธุ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดนครศรีธรรมราช เขตที่ 1 |
8 ม.ค.51
|
| |
137 |
นางนฤมล ธารดำรงค์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสมุทรปราการ เขตที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
138 |
นายนวัธ เตาะเจริญสุข
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดขอนแก่น เขตที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
139 |
นายนัจมุดดีน อูมา
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดนราธิวาส เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
140 |
นางนันทนา ทิมสุวรรณ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเลย เขตที่ 2 |
14 ม.ค.51
|
| |
141 |
นางนันทพร วีรกุลสุนทร
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 9 |
4 ม.ค.51
|
| |
142 |
นางนาถยา เบ็ญจศิริวรรณ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 7 |
4 ม.ค.51
|
| |
143 |
นายนาราชา สุวิทย์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสงขลา เขตที่ 3 |
10 ม.ค.51
|
| |
144 |
นายนิทัศน์ ศรีนนท์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดนนทบุรี เขตที่ 1 |
5 ม.ค.51
|
| |
145 |
นายนิพนธ์ บุญญามณี
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 8 |
4 ม.ค.51
|
| |
146 |
นายนิพนธ์ วิสิษฐยุทธศาสตร์
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 7 |
8 ม.ค.51
|
| |
147 |
นายนิพนธ์ ศรีธเรศ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดกาฬสินธุ์ เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
148 |
นายนิพิฏฐ์ อินทรสมบัติ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดพัทลุง เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
149 |
นางนิภา พริ้งศุลกะ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสุราษฎร์ธานี เขตที่ 2 |
8 ม.ค.51
|
| |
150 |
นายนิมุคตาร์ วาบา
|
เพื่อแผ่นดิน
|
จังหวัดปัตตานี เขตที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
151 |
นายนิยม ช่างพินิจ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดพิษณุโลก เขตที่ 1 |
8 ม.ค.51
|
| |
152 |
นายนิยม วรปัญญา
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดลพบุรี เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
153 |
นายนิยม วิวรรธนดิฐกุล
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดแพร่ เขตที่ 1 |
21 ม.ค.51
|
| |
154 |
นายนิยม เวชกามา
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสกลนคร เขตที่ 1 |
18 ม.ค.51
|
| |
155 |
นายนิรมิต สุจารี
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดร้อยเอ็ด เขตที่ 3 |
18 ม.ค.51
|
| |
156 |
นายนิโรธ สุนทรเลขา
|
ชาติไทย
|
จังหวัดนครสวรรค์ เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
157 |
นายนิสิต สินธุไพร
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดร้อยเอ็ด เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
158 |
พันตำรวจโท นุกูล แสงศิริ
|
มัชฌิมาธิปไตย
|
จังหวัดนครสวรรค์ เขตที่ 3 |
7 ม.ค.51
|
| |
159 |
นายบรรจบ รุ่งโรจน์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดชลบุรี เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
160 |
นายบรรหาร ศิลปอาชา
|
ชาติไทย
|
จังหวัดสุพรรณบุรี เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
161 |
นายบัญญัติ เจตนจันทร์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดระยอง เขตที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
162 |
นายบัญญัติ บรรทัดฐาน
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 8 |
10 ม.ค.51
|
| |
163 |
นายบุญจง วงศ์ไตรรัตน์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดนครราชสีมา เขตที่ 6 |
22 ม.ค.51
|
| |
164 |
นายบุญทรง เตริยาภิรมย์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเชียงใหม่ เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
165 |
นายบุญยอด สุขถิ่นไทย
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 4 |
4 ม.ค.51
|
| |
166 |
นางบุญรื่น ศรีธเรศ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดกาฬสินธุ์ เขตที่ 1 |
12 ม.ค.51
|
| |
167 |
นายบุญลือ ประเสริฐโสภา
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดราชบุรี เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
168 |
นายบุญเลิศ ครุฑขุนทด
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดนครราชสีมา เขตที่ 3 |
16 ม.ค.51
|
| |
169 |
นายปกรณ์ มุ่งเจริญพร
|
มัชฌิมาธิปไตย
|
จังหวัดสุรินทร์ เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
170 |
นายปณวัตร เลี้ยงผ่องพันธุ์
|
ชาติไทย
|
จังหวัดบุรีรัมย์ เขตที่ 4 |
7 ม.ค.51
|
| |
171 |
ร้อยตรี ปรพล อดิเรกสาร
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสระบุรี เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
172 |
นายประกอบ จิรกิติ
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 6 |
4 ม.ค.51
|
| |
173 |
นายประกอบ รัตนพันธ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดนครศรีธรรมราช เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
174 |
นายประจักษ์ แกล้วกล้าหาญ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดขอนแก่น เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
175 |
นายประชา ประสพดี
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสมุทรปราการ เขตที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
176 |
พลตำรวจเอก ประชา พรหมนอก
|
เพื่อแผ่นดิน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 3 |
8 ม.ค.51
|
| |
177 |
นายประนอม โพธิ์คำ
|
เพื่อแผ่นดิน
|
จังหวัดนครราชสีมา เขตที่ 2 |
20 ม.ค.51
|
| |
178 |
นายประพนธ์ นิลวัชรมณี
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสุราษฎร์ธานี เขตที่ 1 |
5 ม.ค.51
|
| |
179 |
นายประพร เอกอุรุ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสงขลา เขตที่ 1 |
8 ม.ค.51
|
| |
180 |
นายประภัตร โพธสุธน
|
ชาติไทย
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 7 |
7 ม.ค.51
|
| |
181 |
นายประมวล พงศ์ถาวราเดช
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
182 |
นายประมวล เอมเปีย
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดชลบุรี เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
183 |
นายประสงค์ บูรณ์พงศ์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดนครพนม เขตที่ 1 |
19 ม.ค.51
|
| |
184 |
นายประสิทธิ์ ชัยวิรัตนะ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดชัยภูมิ เขตที่ 2 |
19 ม.ค.51
|
| |
185 |
นายประสิทธิ์ ตั้งศรีเกียรติกุล
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดบุรีรัมย์ เขตที่ 3 |
11 ม.ค.51
|
| |
186 |
นายประสิทธิ์ วุฒินันชัย
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเชียงใหม่ เขตที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
187 |
นายประเสริฐ จันทรรวงทอง
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดนครราชสีมา เขตที่ 3 |
15 ม.ค.51
|
| |
188 |
นายประเสริฐ ชัยกิจเด่นนภาลัย
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสมุทรปราการ เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
189 |
นายประเสริฐ บุญชัยสุข
|
รวมใจไทยชาติพัฒนา
|
จังหวัดนครราชสีมา เขตที่ 1 |
14 ม.ค.51
|
| |
190 |
นายประเสริฐ บุญเรือง
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดกาฬสินธุ์ เขตที่ 2 |
17 ม.ค.51
|
| |
191 |
นายประเสริฐ พงษ์สุวรรณศิริ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดยะลา เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
192 |
นายปริญญา ฤกษ์หร่าย
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดกำแพงเพชร เขตที่ 2 |
6 ม.ค.51
|
| |
193 |
นางสาวปรีชญา ขำเจริญ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดราชบุรี เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
194 |
นายปรีชา มุสิกุล
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกำแพงเพชร เขตที่ 1 |
9 ม.ค.51
|
| |
195 |
นายปรีชา เร่งสมบูรณ์สุข
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเลย เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
196 |
ร้อยโท ปรีชาพล พงษ์พานิช
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดขอนแก่น เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
197 |
นายปวีณ แซ่จึง
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดศรีสะเกษ เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
198 |
นายปัญญวัฒน์ บุญมี
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 7 |
6 ม.ค.51
|
| |
199 |
นายปัญญา ศรีปัญญา
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดขอนแก่น เขตที่ 3 |
9 ม.ค.51
|
| |
200 |
นางปานหทัย เสรีรักษ์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดแพร่ เขตที่ 1 |
21 ม.ค.51
|
| |
201 |
นายปารเมศ โพธารากุล
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกาญจนบุรี เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
202 |
นางสาวปาริชาติ ชาลีเครือ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดชัยภูมิ เขตที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
203 |
นางปารีณา ปาจรียางกูร
|
ชาติไทย
|
จังหวัดราชบุรี เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
204 |
นายปุระพัฒน์ วิเศษจินดาวัฒนา
|
เพื่อแผ่นดิน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 5 |
7 ม.ค.51
|
| |
205 |
นางเปล่งมณี เร่งสมบูรณ์สุข
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเลย เขตที่ 2 |
11 ม.ค.51
|
| |
206 |
นางสาวผ่องศรี ธาราภูมิ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดลพบุรี เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
207 |
นางผุสดี ตามไท
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 6 |
4 ม.ค.51
|
| |
208 |
นายเผดิมชัย สะสมทรัพย์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดนครปฐม เขตที่ 2 |
10 ม.ค.51
|
| |
209 |
ว่าที่ร้อยตรี พงศ์พันธ์ สุนทรชัย
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดหนองคาย เขตที่ 1 |
11 ม.ค.51
|
| |
210 |
นายพงศ์เวช เวชชาชีวะ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดจันทบุรี เขตที่ 1 |
9 ม.ค.51
|
| |
211 |
นายพงษ์ศักดิ์ บุญศล
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสกลนคร เขตที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
212 |
นางพจนารถ แก้วผลึก
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดชลบุรี เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
213 |
นางพรทิวา นาคาศัย
|
มัชฌิมาธิปไตย
|
จังหวัดชัยนาท เขตที่ 1 |
30 ม.ค.51
|
| |
214 |
นางสาวพรพิมล ธรรมสาร
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดปทุมธานี เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
215 |
นายพรศักดิ์ เจริญประเสริฐ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดศรีสะเกษ เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
216 |
นายพฤฒิชัย วิริยะโรจน์
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 4 |
4 ม.ค.51
|
| |
217 |
นายพลพีร์ สุวรรณฉวี
|
เพื่อแผ่นดิน
|
จังหวัดนครราชสีมา เขตที่ 6 |
21 ม.ค.51
|
| |
218 |
นายพ้อง ชีวานันท์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดพระนครศรีอยุธยา เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
219 |
นางพัฒนา สังขทรัพย์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเลย เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
220 |
นายพิกิฏ ศรีชนะ
|
เพื่อแผ่นดิน
|
จังหวัดยโสธร เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
221 |
พลเอก พิชาญเมธ ม่วงมณี
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
222 |
นายพิเชษฐ์ เชื้อเมืองพาน
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเชียงราย เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
223 |
นายพิเชษฐ์ ตันเจริญ
|
เพื่อแผ่นดิน
|
จังหวัดฉะเชิงเทรา เขตที่ 1 |
5 ม.ค.51
|
| |
224 |
นายพิเชษฐ พันธุ์วิชาติกุล
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกระบี่ เขตที่ 1 |
5 ม.ค.51
|
| |
225 |
นางสาวพิมพ์ภัทรา วิชัยกุล
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดนครศรีธรรมราช เขตที่ 4 |
8 ม.ค.51
|
| |
226 |
นายพิษณุ หัตถสงเคราะห์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดหนองบัวลำภู เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
227 |
นายพีรพันธุ์ พาลุสุข
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดยโสธร เขตที่ 2 |
19 ม.ค.51
|
| |
228 |
ผู้ช่วยศาสตราจารย์พีรยศ ราฮิมมูลา
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 8 |
7 ม.ค.51
|
| |
229 |
นายพีระเดช ศิริวันสาณฑ์
|
ชาติไทย
|
จังหวัดนครสวรรค์ เขตที่ 3 |
7 ม.ค.51
|
| |
230 |
นายพีระพันธุ์ สาลีรัฐวิภาค
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
231 |
นายพีระเพชร ศิริกุล
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดกาฬสินธุ์ เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
232 |
นายพุฒิพงศ์ สงวนวงศ์ชัย
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
233 |
นายเพิ่มพูน ทองศรี
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 4 |
7 ม.ค.51
|
| |
234 |
นายไพจิต ศรีวรขาน
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดนครพนม เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
235 |
นายไพฑูรย์ แก้วทอง
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 2 |
11 ม.ค.51
|
| |
236 |
นายไพโรจน์ ตันบรรจง
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดพะเยา เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
237 |
นายไพโรจน์ อิสระเสรีพงษ์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 6 |
5 ม.ค.51
|
| |
238 |
นางฟาริดา สุไลมาน
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสุรินทร์ เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
239 |
นายภราดร ปริศนานันทกุล
|
ชาติไทย
|
จังหวัดอ่างทอง เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
240 |
นายภิรมย์ พลวิเศษ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดนครราชสีมา เขตที่ 5 |
4 ม.ค.51
|
| |
241 |
นายภุชงค์ รุ่งโรจน์
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 5 |
7 ม.ค.51
|
| |
242 |
นายภูมิ สาระผล
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดขอนแก่น เขตที่ 1 |
11 ม.ค.51
|
| |
243 |
นายมณฑล ไกรวัตนุสสรณ์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสมุทรสาคร เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
244 |
นายมนต์ชัย วิวัฒน์ธนาฒย์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดพิษณุโลก เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
245 |
นายมนต์ไชย ชาติวัฒนศิริ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดบุรีรัมย์ เขตที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
246 |
นายมนตรี ปาน้อยนนท์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
247 |
พลตรี มนูญกฤต รูปขจร
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 7 |
8 ม.ค.51
|
| |
248 |
นางมลิวัลย์ ธัญญสกุลกิจ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสุรินทร์ เขตที่ 3 |
19 ม.ค.51
|
| |
249 |
พลโท มะ โพธิ์งาม
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดกาญจนบุรี เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
250 |
นายมานพ ปัตนวงศ์
|
เพื่อแผ่นดิน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 8 |
4 ม.ค.51
|
| |
251 |
นายมานะ โลหะวณิชย์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดชัยภูมิ เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
252 |
นายมานะศักดิ์ จันทร์ประสงค์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดนนทบุรี เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
253 |
นายมานิต นพอมรบดี
|
มัชฌิมาธิปไตย
|
จังหวัดราชบุรี เขตที่ 2 |
5 ม.ค.51
|
| |
254 |
นายมานิตย์ ภาวสุทธิ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดชลบุรี เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
255 |
นายมาโนช เฮงยศมาก
|
มัชฌิมาธิปไตย
|
จังหวัดบุรีรัมย์ เขตที่ 1 |
19 ม.ค.51
|
| |
256 |
นางมาลินี สุขเวชชวรกิจ
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 2 |
5 ม.ค.51
|
| |
257 |
นายมิ่งขวัญ แสงสุวรรณ์
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 6 |
4 ม.ค.51
|
| |
258 |
นายไมตรี สอยเหลือง
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดชลบุรี เขตที่ 2 |
6 ม.ค.51
|
| |
259 |
นายยงยุทธ ติยะไพรัช
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 1 |
20 ม.ค.51
|
| |
260 |
นายยรรยง ร่วมพัฒนา
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสุรินทร์ เขตที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
261 |
นายยุคล ชนะวัฒน์ปัญญา
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดจันทบุรี เขตที่ 1 |
8 ม.ค.51
|
| |
262 |
นายยุซรี ซูสารอ
|
เพื่อแผ่นดิน
|
จังหวัดปัตตานี เขตที่ 2 |
11 ม.ค.51
|
| |
263 |
นายยุทธนา โพธสุธน
|
ชาติไทย
|
จังหวัดสุพรรณบุรี เขตที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
264 |
นายยุทธพงษ์ แสงศรี
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดหนองคาย เขตที่ 2 |
19 ม.ค.51
|
| |
265 |
นายรณฤทธิชัย คานเขต
|
เพื่อแผ่นดิน
|
จังหวัดยโสธร เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
266 |
ร้อยตรีหญิงระนองรักษ์ สุวรรณฉวี
|
เพื่อแผ่นดิน
|
จังหวัดนครราชสีมา เขตที่ 4 |
20 ม.ค.51
|
| |
267 |
นายรังสรรค์ วันไชยธนวงศ์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเชียงราย เขตที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
268 |
นายรังสิกร ทิมาตฤกะ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดบุรีรัมย์ เขตที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
269 |
นางสาวรังสิมา รอดรัศมี
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสมุทรสงคราม เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
270 |
นางรัชฎาภรณ์ แก้วสนิท
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
271 |
นางสาวรัชดา ธนาดิเรก
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 12 |
6 ม.ค.51
|
| |
272 |
นายรัฐกร เจนกิจณรงค์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดนครปฐม เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
273 |
นายรัฐกิตติ์ ผาลีพัฒน์
|
ชาติไทย
|
จังหวัดอุบลราชธานี เขตที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
274 |
นายเรวัต อารีรอบ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดภูเก็ต เขตที่ 1 |
10 ม.ค.51
|
| |
275 |
นายเรืองเดช สุพรรณฝ่าย
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดขอนแก่น เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
276 |
นางสาวละออง ติยะไพรัช
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเชียงราย เขตที่ 3 |
20 ม.ค.51
|
| |
277 |
นายลาภศักดิ์ ลาภาโรจน์กิจ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสงขลา เขตที่ 2 |
5 ม.ค.51
|
| |
278 |
นางลินดา เชิดชัย
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดนครราชสีมา เขตที่ 3 |
17 ม.ค.51
|
| |
279 |
นายเลิศศักดิ์ ทัศนเศรษฐ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสุรินทร์ เขตที่ 3 |
19 ม.ค.51
|
| |
280 |
นายวรงค์ เดชกิจวิกรม
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดพิษณุโลก เขตที่ 1 |
6 ม.ค.51
|
| |
281 |
นายวรรณรัตน์ ชาญนุกูล
|
รวมใจไทยชาติพัฒนา
|
จังหวัดนครราชสีมา เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
282 |
นายวรวัจน์ เอื้ออภิญญกุล
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดแพร่ เขตที่ 1 |
21 ม.ค.51
|
| |
283 |
นางวรศุลี สุวรรณปริสุทธิ์
|
รวมใจไทยชาติพัฒนา
|
จังหวัดมุกดาหาร เขตที่ 1 |
5 ม.ค.51
|
| |
284 |
นายวรสิทธิ์ กัลป์ตินันท์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดอุบลราชธานี เขตที่ 1 |
5 ม.ค.51
|
| |
285 |
นายวราวงษ์ พันธุ์ศิลา
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดร้อยเอ็ด เขตที่ 1 |
5 ม.ค.51
|
| |
286 |
นายวราวุธ ศิลปอาชา
|
ชาติไทย
|
จังหวัดสุพรรณบุรี เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
287 |
นายวัชรพงศ์ คูวิจิตรสุวรรณ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสระบุรี เขตที่ 2 |
9 ม.ค.51
|
| |
288 |
นายวัชรพล โตมรศักดิ์
|
รวมใจไทยชาติพัฒนา
|
จังหวัดนครราชสีมา เขตที่ 1 |
14 ม.ค.51
|
| |
289 |
นายวัชระ ยาวอหะซัน
|
ชาติไทย
|
จังหวัดนราธิวาส เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
290 |
นางวันเพ็ญ พร้อมพัฒน์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเพชรบูรณ์ เขตที่ 2 |
20 ม.ค.51
|
| |
291 |
นายวัลลภ ไทยเหนือ
|
เพื่อแผ่นดิน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 4 |
7 ม.ค.51
|
| |
292 |
นายวัลลภ สุปริยศิลป์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดน่าน เขตที่ 1 |
6 ม.ค.51
|
| |
293 |
นายวารุจ ศิริวัฒน์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดอุตรดิตถ์ เขตที่ 1 |
6 ม.ค.51
|
| |
294 |
นายวาสิต พยัคฆบุตร
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดลำปาง เขตที่ 1 |
11 ม.ค.51
|
| |
295 |
นายวิจิตร พรพฤฒิพันธุ์
|
ชาติไทย
|
จังหวัดเพชรบูรณ์ เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
296 |
นายวิชัย ล้ำสุทธิ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดระยอง เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
297 |
นายวิชัย สามิตร
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดหนองบัวลำภู เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
298 |
นายวิชาญ มีนชัยนันท์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 7 |
4 ม.ค.51
|
| |
299 |
นายวิเชียร ขาวขำ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดอุดรธานี เขตที่ 4 |
11 ม.ค.51
|
| |
300 |
นายวิเชียร อุดมศักดิ์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดอำนาจเจริญ เขตที่ 1 |
12 ม.ค.51
|
| |
301 |
นายวิฑูรย์ นามบุตร
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 4 |
9 ม.ค.51
|
| |
302 |
นายวิทยา แก้วภราดัย
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดนครศรีธรรมราช เขตที่ 3 |
8 ม.ค.51
|
| |
303 |
นายวิทยา ทรงคำ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเชียงใหม่ เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
304 |
นายวิทยา บุตรดีวงค์
|
เพื่อแผ่นดิน
|
จังหวัดมุกดาหาร เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
305 |
นายวิทยา บุรณศิริ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดพระนครศรีอยุธยา เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
306 |
นายวินัย ภัทรประสิทธิ์
|
รวมใจไทยชาติพัฒนา
|
จังหวัดพิจิตร เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
307 |
พันเอก วินัย สมพงษ์
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 5 |
4 ม.ค.51
|
| |
308 |
นายวินัย เสนเนียม
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสงขลา เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
309 |
นายวิรัช ร่มเย็น
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดระนอง เขตที่ 1 |
5 ม.ค.51
|
| |
310 |
นายวิรัตน์ กัลยาศิริ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสงขลา เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
311 |
นายวิรัตน์ วิริยะพงษ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสุโขทัย เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
312 |
นายวิรุฬ เตชะไพบูลย์
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 5 |
4 ม.ค.51
|
| |
313 |
พลตำรวจเอก วิรุฬห์ พื้นแสน
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 4 |
4 ม.ค.51
|
| |
314 |
นายวิลาศ จันทร์พิทักษ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 9 |
6 ม.ค.51
|
| |
315 |
นายวิวัฒชัย โหตระไวศยะ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดศรีสะเกษ เขตที่ 3 |
9 ม.ค.51
|
| |
316 |
นางสาววิสาระดี เตชะธีราวัฒน์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเชียงราย เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
317 |
นายวิสุทธิ์ ไชยณรุณ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดพะเยา เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
318 |
นายวีระ รักความสุข
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
319 |
พลตำรวจตรี วีระ อนันตกูล
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดชลบุรี เขตที่ 3 |
5 ม.ค.51
|
| |
320 |
นายวีระพล จิตสัมฤทธิ์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดศรีสะเกษ เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
321 |
นายวีระพล อดิเรกสาร
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสระบุรี เขตที่ 2 |
11 ม.ค.51
|
| |
322 |
นายวีระวัฒน์ โอสถานุเคราะห์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดกาฬสินธุ์ เขตที่ 1 |
12 ม.ค.51
|
| |
323 |
นายวีระศักดิ์ โควสุรัตน์
|
ชาติไทย
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 4 |
7 ม.ค.51
|
| |
324 |
นายวุฒิชัย กิตติธเนศวร
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดนครนายก เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
325 |
นายวุฒิพงศ์ ฉายแสง
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดฉะเชิงเทรา เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
326 |
นายวุฒิพงษ์ นามบุตร
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดอุบลราชธานี เขตที่ 1 |
9 ม.ค.51
|
| |
327 |
นายแวมาฮาดี แวดาโอะ
|
เพื่อแผ่นดิน
|
จังหวัดนราธิวาส เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
328 |
พลตรี ศรชัย มนตริวัต
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 7 |
7 ม.ค.51
|
| |
329 |
นายศรีเมือง เจริญศิริ
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
330 |
นายศักดา คงเพชร
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดร้อยเอ็ด เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
331 |
นายศักดิ์ชัย จินตะเวช
|
ชาติไทย
|
จังหวัดอุบลราชธานี เขตที่ 3 |
7 ม.ค.51
|
| |
332 |
นายศิริโชค โสภา
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสงขลา เขตที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
333 |
นายศิริวัฒน์ ขจรประศาสน์
|
ชาติไทย
|
จังหวัดพิจิตร เขตที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
334 |
นายศุภชัย โพธิ์สุ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดนครพนม เขตที่ 1 |
20 ม.ค.51
|
| |
335 |
นายศุภชัย ศรีหล้า
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดอุบลราชธานี เขตที่ 1 |
5 ม.ค.51
|
| |
336 |
นายเศกสิทธิ์ ไวนิยมพงศ์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดร้อยเอ็ด เขตที่ 1 |
5 ม.ค.51
|
| |
337 |
นายสกลธี ภัททิยกุล
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 4 |
4 ม.ค.51
|
| |
338 |
นายสงกรานต์ จิตสุทธิภากร
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดนครสวรรค์ เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
339 |
นายสงคราม กิจเลิศไพโรจน์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสมุทรปราการ เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
340 |
นายสงวน พงษ์มณี
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดลำพูน เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
341 |
นายสถาพร มณีรัตน์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดลำพูน เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
342 |
นายสนอง เทพอักษรณรงค์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดบุรีรัมย์ เขตที่ 3 |
7 ม.ค.51
|
| |
343 |
พลตรี สนั่น ขจรประศาสน์
|
ชาติไทย
|
จังหวัดพิจิตร เขตที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
344 |
นายสมเกียรติ ฉันทวานิช
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
345 |
นายสมเกียรติ พงษ์ไพบูลย์
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 5 |
9 ม.ค.51
|
| |
346 |
นายสมเกียรติ ศรลัมพ์
|
เพื่อแผ่นดิน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
347 |
นายสมควร โอบอ้อม
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดนครสวรรค์ เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
348 |
นายสมคิด บาลไธสง
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดหนองคาย เขตที่ 1 |
11 ม.ค.51
|
| |
349 |
นายสมเจตน์ ลิมปะพันธุ์
|
ชาติไทย
|
จังหวัดสุโขทัย เขตที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
350 |
นายสมชัย เจริญชัยฤทธิ์
|
ประชาราช
|
จังหวัดนครสวรรค์ เขตที่ 1 |
9 ม.ค.51
|
| |
351 |
นายสมชัย ฉัตรพัฒนศิริ
|
รวมใจไทยชาติพัฒนา
|
จังหวัดนครราชสีมา เขตที่ 5 |
14 ม.ค.51
|
| |
352 |
พันตำรวจโท สมชาย เพศประเสริฐ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดนครราชสีมา เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
353 |
นายสมชาย โล่สถาพรพิพิธ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดตรัง เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
354 |
นายสมชาย วงศ์สวัสดิ์
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
355 |
พลเอก สมชาย วิษณุวงศ์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดกาญจนบุรี เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
356 |
นายสมนึก เฮงวาณิชย์
|
มัชฌิมาธิปไตย
|
จังหวัดบุรีรัมย์ เขตที่ 1 |
20 ม.ค.51
|
| |
357 |
นายสมบัติ ยะสินธุ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดแม่ฮ่องสอน เขตที่ 1 |
13 ม.ค.51
|
| |
358 |
นายสมบัติ สิทธิกรวงศ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดนนทบุรี เขตที่ 2 |
5 ม.ค.51
|
| |
359 |
นายสมบูรณ์ อุทัยเวียนกุล
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดตรัง เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
360 |
นายสมพงษ์ อมรวิวัฒน์
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
361 |
นายสมพล เกยุราพันธุ์
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 5 |
7 ม.ค.51
|
| |
362 |
นายสมพัฒน์ แก้วพิจิตร
|
ชาติไทย
|
จังหวัดนครปฐม เขตที่ 1 |
5 ม.ค.51
|
| |
363 |
นายสมศักดิ์ เกียรติสุรนนท์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดขอนแก่น เขตที่ 4 |
14 ม.ค.51
|
| |
364 |
นายสมศักดิ์ ปริศนานันทกุล
|
ชาติไทย
|
จังหวัดอ่างทอง เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
365 |
นายสมัคร สุนทรเวช
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 6 |
4 ม.ค.51
|
| |
366 |
นายสมัย เจริญช่าง
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 6 |
4 ม.ค.51
|
| |
367 |
นายสรรพภัญญู ศิริไปล์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดมหาสารคาม เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
368 |
นายสรรเสริญ สมะลาภา
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
369 |
นายสรวงศ์ เทียนทอง
|
ประชาราช
|
จังหวัดสระแก้ว เขตที่ 1 |
9 ม.ค.51
|
| |
370 |
นายสรวุฒิ เนื่องจำนงค์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดชลบุรี เขตที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
371 |
นายสราวุธ อ่อนละมัย
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดชุมพร เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
372 |
นายสฤษฏ์ อึ้งอภินันท์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเชียงราย เขตที่ 1 |
6 ม.ค.51
|
| |
373 |
นายสัญชัย วงษ์สุนทร
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดนครสวรรค์ เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
374 |
นายสันติ พร้อมพัฒน์
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
375 |
นายสันทัด จีนาภักดิ์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดกาญจนบุรี เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
376 |
นายสัมพันธ์ ตั้งเบญจผล
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสุโขทัย เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
377 |
นายสัมพันธ์ ทองสมัคร
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดนครศรีธรรมราช เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
378 |
นายสัมพันธ์ เลิศนุวัฒน์
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
379 |
นายสากล ม่วงศิริ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 10 |
7 ม.ค.51
|
| |
380 |
นายสาคร เกี่ยวข้อง
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกระบี่ เขตที่ 1 |
5 ม.ค.51
|
| |
381 |
นายสาทิตย์ วงศ์หนองเตย
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดตรัง เขตที่ 1 |
5 ม.ค.51
|
| |
382 |
นายสาธิต เทพวงศ์ศิริรัตน์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสุรินทร์ เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
383 |
นายสาธิต ปิตุเตชะ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดระยอง เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
384 |
นายสามารถ แก้วมีชัย
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเชียงราย เขตที่ 1 |
8 ม.ค.51
|
| |
385 |
นายสามารถ พิริยะปัญญาพร
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดราชบุรี เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
386 |
นายสามารถ มะลูลีม
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 8 |
8 ม.ค.51
|
| |
387 |
นายสามารถ ราชพลสิทธิ์
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 1 |
5 ม.ค.51
|
| |
388 |
นายสำราญ ศรีแปงวงค์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกำแพงเพชร เขตที่ 1 |
5 ม.ค.51
|
| |
389 |
นายสินิตย์ เลิศไกร
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสุราษฎร์ธานี เขตที่ 2 |
8 ม.ค.51
|
| |
390 |
นางสิรินทร รามสูต
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดน่าน เขตที่ 1 |
6 ม.ค.51
|
| |
391 |
นายสิริพงศ์ อังคสกุลเกียรติ
|
ชาติไทย
|
จังหวัดศรีสะเกษ เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
392 |
นายสุกิจ อัถโถปกรณ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดตรัง เขตที่ 1 |
8 ม.ค.51
|
| |
393 |
นายสุขวิชชาญ มุสิกุล
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกำแพงเพชร เขตที่ 1 |
9 ม.ค.51
|
| |
394 |
นายสุขุมพงศ์ โง่นคำ
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
395 |
หม่อมราชวงศ์สุขุมพันธุ์ บริพัตร
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 6 |
7 ม.ค.51
|
| |
396 |
นายสุชน ชามพูนท
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
397 |
นายสุชาติ โชคชัยวัฒนากร
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดมหาสารคาม เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
398 |
นายสุชาติ ตันติวณิชชานนท์
|
เพื่อแผ่นดิน
|
จังหวัดอุบลราชธานี เขตที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
399 |
นายสุชาติ ลายน้ำเงิน
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดลพบุรี เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
400 |
นายสุชาย ศรีสุรพล
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดขอนแก่น เขตที่ 4 |
11 ม.ค.51
|
| |
401 |
นายสุทธิ ปัญญาสกุลวงศ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 8 |
8 ม.ค.51
|
| |
402 |
นายสุทธิชัย จรูญเนตร
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดอุบลราชธานี เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
403 |
นายสุทัศน์ เงินหมื่น
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 3 |
7 ม.ค.51
|
| |
404 |
นายสุทิน คลังแสง
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดมหาสารคาม เขตที่ 1 |
11 ม.ค.51
|
| |
405 |
นายสุทิน นพขำ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดปทุมธานี เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
406 |
นายสุเทพ เทือกสุบรรณ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสุราษฎร์ธานี เขตที่ 1 |
5 ม.ค.51
|
| |
407 |
นาวาตรี สุธรรม ระหงษ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสมุทรสาคร เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
408 |
นายสุธา ชันแสง
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 11 |
11 ม.ค.51
|
| |
409 |
นางสาวสุนทรี ชัยวิรัตนะ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดชัยภูมิ เขตที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
410 |
นายสุนัย จุลพงศธร
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
411 |
นายสุพล ฟองงาม
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดอุบลราชธานี เขตที่ 4 |
4 ม.ค.51
|
| |
412 |
นางสาวสุพัชรี ธรรมเพชร
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดพัทลุง เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
413 |
ว่าที่ร้อยตรี สุเมธ ฤทธาคนี
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดปทุมธานี เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
414 |
นายสุรจิตร ยนต์ตระกูล
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดมหาสารคาม เขตที่ 1 |
11 ม.ค.51
|
| |
415 |
นายสุรเชษฐ์ ชัยโกศล
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดพระนครศรีอยุธยา เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
416 |
นายสุรเชษฐ์ มาศดิตถ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดนครศรีธรรมราช เขตที่ 4 |
17 ม.ค.51
|
| |
417 |
นายสุรเดช ยะสวัสดิ์
|
เพื่อแผ่นดิน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
418 |
พันตำรวจโท สุรทิน พิมานเมฆินทร์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดอุดรธานี เขตที่ 1 |
21 ม.ค.51
|
| |
419 |
นายสุรพงษ์ โตวิจักษณ์ชัยกุล
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเชียงใหม่ เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
420 |
นายสุรพงษ์ สืบวงศ์ลี
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 4 |
4 ม.ค.51
|
| |
421 |
นายสุรพงษ์ อึ้งอัมพรวิไล
|
ชาติไทย
|
จังหวัดปทุมธานี เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
422 |
นายสุรพล เกียรติไชยากร
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเชียงใหม่ เขตที่ 4 |
7 ม.ค.51
|
| |
423 |
นายสุรวิทย์ คนสมบูรณ์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดชัยภูมิ เขตที่ 2 |
19 ม.ค.51
|
| |
424 |
นายสุรศักดิ์ พันธ์เจริญวรกุล
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดพระนครศรีอยุธยา เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
425 |
นายสุรศักดิ์ อนรรฆพันธ์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเพชรบูรณ์ เขตที่ 2 |
20 ม.ค.51
|
| |
426 |
นายสุรสิทธิ์ เจียมวิจักษณ์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเชียงราย เขตที่ 1 |
5 ม.ค.51
|
| |
427 |
นายสุรสิทธิ์ ตรีทอง
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
428 |
นายสุรันต์ จันทร์พิทักษ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 9 |
6 ม.ค.51
|
| |
429 |
นายสุวโรช พะลัง
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 7 |
4 ม.ค.51
|
| |
430 |
นายสุวัฒน์ วรรณศิริกุล
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 10 |
4 ม.ค.51
|
| |
431 |
นายเสนาะ เทียนทอง
|
ประชาราช
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 5 |
9 ม.ค.51
|
| |
432 |
นายเสมอกัน เที่ยงธรรม
|
ชาติไทย
|
จังหวัดสุพรรณบุรี เขตที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
433 |
นายเสรี สาระนันท์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสกลนคร เขตที่ 2 |
20 ม.ค.51
|
| |
434 |
นายโสภณ ซารัมย์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดบุรีรัมย์ เขตที่ 4 |
7 ม.ค.51
|
| |
435 |
นายองอาจ คล้ามไพบูลย์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 12 |
6 ม.ค.51
|
| |
436 |
นายอดิศักดิ์ โภคกุลกานนท์
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 4 |
7 ม.ค.51
|
| |
437 |
นายอดุลย์ วันไชยธนวงศ์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดแม่ฮ่องสอน เขตที่ 1 |
8 ม.ค.51
|
| |
438 |
นายอนันต์ ผลอำนวย
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดกำแพงเพชร เขตที่ 2 |
6 ม.ค.51
|
| |
439 |
นายอนันต์ ศรีพันธุ์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดอุดรธานี เขตที่ 1 |
21 ม.ค.51
|
| |
440 |
นายอนุชา บูรพชัยศรี
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 2 |
5 ม.ค.51
|
| |
441 |
นายอนุชา สะสมทรัพย์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดนครปฐม เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
442 |
นาวาอากาศเอก อนุดิษฐ์ นาครทรรพ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 5 |
7 ม.ค.51
|
| |
443 |
นายอนุวัฒน์ วิเศษจินดาวัฒน์
|
เพื่อแผ่นดิน
|
จังหวัดนครราชสีมา เขตที่ 4 |
20 ม.ค.51
|
| |
444 |
นายอนุสรณ์ ปั้นทอง
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 5 |
7 ม.ค.51
|
| |
445 |
นายอนุสรณ์ วงศ์วรรณ
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดลำพูน เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
446 |
นางอนุสรา ยังตรง
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดสมุทรปราการ เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
447 |
นายอภิชาต การิกาญจน์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดนครศรีธรรมราช เขตที่ 3 |
11 ม.ค.51
|
| |
448 |
นายอภิชาต ศักดิเศรษฐ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดนครศรีธรรมราช เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
449 |
นายอภิชาติ สุภาแพ่ง
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดเพชรบุรี เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
450 |
หม่อมหลวงอภิมงคล โสณกุล
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 1 |
6 ม.ค.51
|
| |
451 |
นายอภิวัฒน์ เงินหมื่น
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดอำนาจเจริญ เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
452 |
พันเอก อภิวันท์ วิริยะชัย
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดนนทบุรี เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
453 |
นายอภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 6 |
4 ม.ค.51
|
| |
454 |
นายอรรถพร พลบุตร
|
ประชาธิปัตย์
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 7 |
4 ม.ค.51
|
| |
455 |
นายอรรถวิชช์ สุวรรณภักดี
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 4 |
4 ม.ค.51
|
| |
456 |
นางสาวอรอนงค์ กาญจนชูศักดิ์
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
457 |
นางอรอนงค์ คล้ายนก
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตที่ 11 |
4 ม.ค.51
|
| |
458 |
นางสาวอรุณี ชำนาญยา
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดพะเยา เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
459 |
นายอลงกต มณีกาศ
|
เพื่อแผ่นดิน
|
จังหวัดนครพนม เขตที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
460 |
นายอลงกรณ์ พลบุตร
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดเพชรบุรี เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
461 |
นายอสิ มะหะมัดยังกี
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสตูล เขตที่ 1 |
8 ม.ค.51
|
| |
462 |
นายอัฏฐพล โพธิพิพิธ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกาญจนบุรี เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
463 |
นายอันวาร์ สาและ
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดปัตตานี เขตที่ 1 |
5 ม.ค.51
|
| |
464 |
นายอับดุลการิม เด็งระกีนา
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดยะลา เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51
|
| |
465 |
นายอัศวิน วิภูศิริ
|
ชาติไทย
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 2 |
7 ม.ค.51
|
| |
466 |
นายอัสนี เชิดชัย
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 5 |
17 ม.ค.51
|
| |
467 |
นายอาคม เอ่งฉ้วน
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดกระบี่ เขตที่ 1 |
6 ม.ค.51
|
| |
468 |
นายอารยะ ชุมดวง
|
มัชฌิมาธิปไตย
|
จังหวัดสุโขทัย เขตที่ 2 |
8 ม.ค.51
|
| |
469 |
นายอารีเพ็ญ อุตรสินธุ์
|
พลังประชาชน
|
แบบสัดส่วน กลุ่มที่ 8 |
4 ม.ค.51
|
| |
470 |
นายอำนวย คลังผา
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดลพบุรี เขตที่ 2 |
4 ม.ค.51
|
| |
471 |
นายอิทธิ ศิริลัทธยากร
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดฉะเชิงเทรา เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
472 |
นายอิทธิเดช แก้วหลวง
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเชียงราย เขตที่ 3 |
20 ม.ค.51
|
| |
473 |
นายอิทธิรัตน์ จันทรสุรินทร์
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดลำปาง เขตที่ 2 |
5 ม.ค.51
|
| |
474 |
นายอิสมาแอล เบญอิบรอฮีม
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดปัตตานี เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
475 |
นายอิสสระ สมชัย
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดอุบลราชธานี เขตที่ 4 |
9 ม.ค.51
|
| |
476 |
นายอุดมเดช รัตนเสถียร
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดนนทบุรี เขตที่ 1 |
5 ม.ค.51
|
| |
477 |
นางอุดมลักษณ์ เพ็งนรพัฒน์
|
มัชฌิมาธิปไตย
|
จังหวัดศรีสะเกษ เขตที่ 3 |
4 ม.ค.51
|
| |
478 |
นายเอกพจน์ ปานแย้ม
|
ชาติไทย
|
จังหวัดปทุมธานี เขตที่ 1 |
7 ม.ค.51
|
| |
479 |
นายเอี่ยม ทองใจสด
|
พลังประชาชน
|
จังหวัดเพชรบูรณ์ เขตที่ 2 |
20 ม.ค.51
|
| |
480 |
นายฮอชาลี ม่าเหร็ม
|
ประชาธิปัตย์
|
จังหวัดสตูล เขตที่ 1 |
4 ม.ค.51 | |